యూరోపియన్ కార్యకలాపాలను సంస్థ సమం చేయడంతో ముగ్గురు UK CEO పదవి నుంచి తప్పుకున్నారు

యూరోపియన్ కార్యకలాపాలను సంస్థ సమం చేయడంతో ముగ్గురు UK CEO పదవి నుంచి తప్పుకున్నారు

ముగ్గురు యూరోపియన్ సిఇఒ డేవ్ డైసన్ తన యూరోపియన్ కార్యకలాపాల యొక్క “ఎక్కువ అమరిక” వైపు అడుగులు వేస్తున్నట్లే తాను పదవి నుంచి తప్పుకుంటున్నట్లు ప్రకటించారు.

వ్యక్తిగత కారణాల వల్ల తాను పదవి నుంచి తప్పుకుంటున్నానని, అతని తర్వాత త్రీ ఐర్లాండ్ సీఈఓ రాబర్ట్ ఫిన్నెగాన్ వస్తారని డైసన్ చెప్పారు. డైసన్ కంపెనీ బోర్డులో సేవలను కొనసాగిస్తుంది.

“5 జి స్పెక్ట్రం మరియు మరింత ఆధునిక ఐటి వ్యవస్థలు మరియు ప్రక్రియలలో పెట్టుబడులు పెట్టిన తరువాత మూడు యుకె మార్కెట్లో ఎదగడానికి బాగానే ఉంది” అని డైసన్ చెప్పారు. “రాబర్ట్ మా చరిత్రలో ఒక ఉత్తేజకరమైన సమయంలో చేరాడు మరియు UK మరియు ఐర్లాండ్ వ్యాపారాల సంయుక్త ఆస్తులు కస్టమర్ డిమాండ్కు వ్యతిరేకంగా ఒక అద్భుతమైన వేదిక.”

అదే సమయంలో, ఫిన్నెగాన్ త్రీ ఐర్లాండ్ యొక్క CEO గా తన పాత్రలో కొనసాగుతారు. మూడు ఐర్లాండ్ ప్రస్తుతం O2 ఐర్లాండ్‌తో విలీనం పూర్తయ్యే దశలో ఉంది, కాబట్టి సంస్థ తన యూరోపియన్ వ్యాపారాల యొక్క “ఎక్కువ అమరిక వైపు తదుపరి అడుగులు వేసే” అవకాశాన్ని ఉపయోగించుకుంటుంది.

“ఐర్లాండ్‌లో త్రీ మరియు ఓ 2 వ్యాపారం ఏకీకృతం కావడంతో, మా అభివృద్ధి యొక్క తరువాతి దశను చూడటానికి మాకు ఇప్పుడు బలమైన వేదిక ఉంది” అని ఫిన్నెగాన్ వ్యాఖ్యానించారు. “త్రీ యుకెతో కార్యకలాపాలు మరియు ప్లాట్‌ఫారమ్‌లను మరింతగా మరియు క్రమంగా సమన్వయం చేయడం ఒక స్పష్టమైన అవకాశం మరియు రెండు కార్యకలాపాల సిఇఒగా ఈ సవాలును స్వీకరించడానికి నేను సంతోషిస్తున్నాను.”

డైసన్ 2005 నుండి మూడు UK యొక్క CEO గా ఉన్నారు మరియు ఆపరేటర్ తన మార్కెట్ షేర్‌ను ఒక శాతం నుండి 36 శాతానికి పెంచడానికి సహాయపడ్డారు. మూడు ముఖ్యాంశాలు, డైసన్ నాయకత్వంలో, త్రీ ఐర్లాండ్ దేశంలో అతిపెద్ద డేటా నెట్‌వర్క్‌గా మారింది మరియు ఇప్పుడు మిగతా అన్ని MNO ల కంటే ఎక్కువ కలిగి ఉంది.

త్రీ-యజమాని సికె హచిసన్ యొక్క MD కన్నింగ్ ఫోక్ ఇలా అన్నారు: “మా వృద్ధి ఆకాంక్షలకు తోడ్పడే పోటీ ప్రయోజనాలను సృష్టించడానికి మేము ఎల్లప్పుడూ చూస్తున్నాము. 5G రెండు వ్యాపారాలకు ఒక ఉత్తేజకరమైన అవకాశం మరియు UK మరియు ఐర్లాండ్ అంతటా మా వనరులను పూల్ చేయడానికి ఇది మంచి సమయం. ”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *